fbpx
English English
X
Ma trận VOYAGER VG-160-1
X
Ma trận VOYAGER VG-160-2
Ma trận VOYAGER VG-160-1

Ma trận VOYAGER VG-160

Hệ thống chuyển mạch ma trận video kỹ thuật số cáp quang 160 cổng.

Nhà chế tạo: Magenta
Mã hàng: 2330001-01
In

Người đi du lịch bằng đường biển Ma trận VG khung chuyển mạch có sẵn ở hai kích cỡ, 9U, 160 cổng VG-Matrix 160 và 5U, 48 cổng VG-Matrix 48. Cả hai khung chuyển đổi có thể được điền khi cần thiết với thẻ I / O 8 cổng và dễ dàng nâng cấp trong lĩnh vực này khi ứng dụng của bạn phát triển


Mỗi bộ phát và bộ thu Voyager được cấu hình cũng tương thích với tất cả các bộ chuyển mạch ma trận Dòng Voyager. VG-Matrix 160x cung cấp nền tảng chuyển mạch ma trận điểm chéo đầy đủ mô-đun và có thể mở rộng, có thể được định cấu hình trường theo từng bước của 8 đầu vào và / hoặc đầu ra lên đến tối đa 160x160.

Thẻ I / O sợi quang kết nối liền mạch với đầu vào hoặc đầu ra sợi quang của máy phát và máy thu Voyager cung cấp chuyển mạch ma trận và mở rộng khoảng cách xa trong một nền tảng.
Được dân cư đầy đủ, Ma trận VG-Voyager 160x hoạt động như 160x160 ở chế độ đơn giản. Ở chế độ song công, hỗ trợ hai chiều RS-232 và HDCP, công tắc có thể hoạt động ở dạng 1x159, 2x158, 159x1, 158x2 hoặc bất kỳ sự kết hợp nào có thể ở giữa, nhờ công nghệ Flex I / O của Magenta.

Một bộ điều khiển màn hình cảm ứng tích hợp, tùy chọn cũng có thể được cài đặt tại nhà máy (như hình trên) trong VG-Matrix 160x để dễ sử dụng hơn. Công tắc cũng có thể được điều khiển thông qua phần mềm MaGUI độc quyền của Magenta từ PC sử dụng cổng RS-232.

Yêu cầu cáp quang:

Cáp quang, đầu cuối LC

Khi sử dụng mô-đun quang SFP đa chế độ: Tương thích với OM1 tiêu chuẩn thông qua cáp cấp OM4 (và tốt hơn).

Khi sử dụng mô-đun quang SFP một chế độ: Tương thích với cáp tiêu chuẩn OS1, OS2 (và tốt hơn). Vui lòng tham khảo hướng dẫn sử dụng liên kết Voyager để biết thêm chi tiết liên quan đến cáp quang. (Hướng dẫn sử dụng liên kết Voyager có sẵn để tải xuống tại www.magenta-research.com.

Tuân thủ CE, FCC Phần 15 Loại A, C-Tick, cTUVus, RoHS

Đặc điểm nối tiếp

Định dạng nối tiếp mặc định: tốc độ truyền 9600, không có chẵn lẻ, 8 bit dữ liệu, 1 bit dừng (9600, n, 8,1) Tốc độ truyền có sẵn: 2400, 4800, 9600, 19200, 38400, 57600, 115200, 230400

Định dạng dữ liệu có sẵn: ASCII 7 hoặc 8-bit (bit cao bị buộc về 0)

Các bit chẵn lẻ có sẵn: Lẻ, chẵn, không, dấu, dấu cách

Số điểm dừng khả dụng: 1, 1.5, 2, không có

Bắt tay có sẵn: Không có

Kết nối

USB (Máy chủ): 3, Loại A (nếu tùy chọn PC Màn hình cảm ứng được cài đặt)

USB (Thiết bị): 1 Loại, B

Serial: 3, DB-9F (cộng với 1, DB-9M nếu tùy chọn PC màn hình cảm ứng được cài đặt)

LAN: 1, RJ-45 (cộng với 1, RJ-45 nếu cài đặt tùy chọn PC Màn hình cảm ứng)

Rơ le báo động: Phoenix 3 chân

160 cổng I / O: Lên đến 160 mô-đun thu phát SFP (Đầu nối LC song công).

48 cổng I / O: Lên đến 48 mô-đun thu phát SFP (Đầu nối LC song công).

Nhiệt độ chịu đựng

Hoạt động: 32 đến 104 ° F (0 đến 40 ° C);

Bảo quản: -4 đến + 140 ° F (-20 đến + 60 ° C)

Khả năng chịu độ ẩm Lên đến 80% không ngưng tụ

Bộ lọc không khí Khoảng thời gian bảo dưỡng được đề xuất: 30 ngày

Loại Enclosure

Mặt trước: Lớp sơn tĩnh điện trên nhôm

Bao vây: Nhôm

Power

110 - 240VAC, 50 / 60Hz, 9A cho mỗi mô-đun cấp nguồn

2 đầu vào Nguồn AC dự phòng hoàn toàn độc lập

kích cỡ

160-Cổng: 15.75 "H x 19.0" W x 16.9 "D (40 cm H x 48.3 cm W x 43 cm D)

48-Cổng: 8.75 H x 19.0 W x 16.9 D (22.23 cm H x 48.3 cm W x 43 cm D)

Trọng lượng

160-Cổng: Tối đa 50.0 lb. (22.7 kg) (tùy thuộc vào cấu hình)

48-Cổng: tối đa 27.0 lb (12.2 kg) (tùy thuộc vào cấu hình)

MTBF 100,000 giờ

Rack Mount

160-Cổng: Tiêu chuẩn, 9 RU x 19 EIA

48-Cổng: Tiêu chuẩn, 5 RU x 19 EIA

  • Chuyển đổi điểm chéo đầy đủ ma trận với I / O sợi quang hoặc I / O sợi quang với HDCP
  • Mô-đun & có thể mở rộng từ 8x8 đến 160x160
  • Chuyển mạch và mở rộng cáp quang trong một nền tảng
  • Công cụ FiberMAX để truyền đa tín hiệu băng thông cao từ nguồn đến màn hình qua cáp quang
  • Video kỹ thuật số và tương tự đa định dạng không nén ở: 1920x1200 (HDMI, DVI, VGA, YUV, Y / C, Composite) được xác định bằng VG-TX, VG-RX được kết nối
  • Âm thanh đa định dạng và RS-2322 được xác định bởi VG-TX, VG-RX được kết nối
  • Tự động chuyển đổi định dạng giữa các loại tín hiệu video và âm thanh
  • Phạm vi khoảng cách lên đến 18.75MI / 30KM3 được xác định trên đầu vào và đầu ra
  • Hỗ trợ sợi quang đơn và đa chế độ hỗn hợp4
  • Quản lý EDID nâng cao và tuân thủ HDCP đầy đủ
  • Bộ nguồn kép dự phòng, có thể thay thế nóng với đầu vào AC kép
  • Bảng điều khiển màn hình cảm ứng tùy chọn
  • Hỗ trợ phích cắm nóng
  • Chất lượng màu đỏ tươi và độ tin cậy để hoạt động 24/7
Hỏi về sản phẩm này