fbpx
English English

Nhóm bán hàng tvONE

Truy cập trang Yêu cầu thông tin của chúng tôi để yêu cầu thông tin sản phẩm hoặc liên hệ với đại diện bán hàng của bạn bên dưới.

NCSA - Bắc, Trung, Nam Mỹ & Canada

Vince Schuster Phó Giám đốc Kinh doanh, Châu Mỹ

(513) 323-6528 vince.schuster@tvone.com

lãnh thổ US

Jonathan Begleiter Đông Nam Hoa Kỳ

(860) 318-6301 jonathan.begleiter@tvone.com

lãnh thổ AL. FL, GA, NC, SC, VA

Chuck Rayman Trung tây Hoa Kỳ

(859) 582-7104 chuck.rayman@tvone.com

lãnh thổ IA, IL, IN, MI, MN, ND, NE, SD, WI

Nick Frush Tây & Tây Nam Hoa Kỳ

(405) 443-8447 nick.frush@tvone.com

lãnh thổ AK, AZ, CA, CO, HI, ID, MT, NV, OR, UT, WA, WY

Scott Kehoe Trung tâm Hoa Kỳ

(940) 447-2719 scott.kehoe@tvone.com

lãnh thổ AR, KS, LA, MO, MS, NM, OK, TX

Rob Mighton Bán hàng nội bộ ở Canada và Bắc Mỹ

(513) 323-6512 cướp.mighton@tvone.com

lãnh thổ TÔI, VT, NH, MA, RI, CT, Canada

Brandon Jaehne Trung Đông Hoa Kỳ

(513) 323-6609 brandon.jaehne@tvone.com

lãnh thổ ẤN, KỲ, OH, TN

Mitch Rosenberg Giám đốc phát triển kinh doanh và tài khoản đặc biệt

(469) 343-9044 mitch.rosenberg@tvone.com

lãnh thổ Châu Mỹ / USA

EMEA - Châu Âu, Trung Đông, Châu Phi

Frithjof Becker Giám đốc kinh doanh EMEA

+ 49 (0) 4307810916 frithjof.becker@tvone.com

lãnh thổ Đức, Áo, Thụy Sĩ, Pháp, Tây Ban Nha, Bồ Đào Nha, Ý

Alan Greenfield Vương quốc Anh, Ireland, Benelux

+44 7841 828753 alan.greenfield@tvone.com

lãnh thổ Vương quốc Anh, Ireland, Benelux

Jon Hubery Scandinavia, Trung Đông, Châu Phi, Ấn Độ

+44 7730 764212 jon.hubery@tvone.com

lãnh thổ Scandinavia, Trung Đông, Châu Phi, Ấn Độ

Evzen Zomer Đông Âu

+420 605 289228 evzen.zomer@tvone.com

lãnh thổ Đông Âu, Thổ Nhĩ Kỳ, Nga

Olivier Foy Nước pháp

+ 33 6 03 47 90 08 olivier.foy@tvone.com

lãnh thổ Nước pháp

tom etra Vương quốc Anh, Ireland, MEA, APAC

+44 203 301 4561 tom.etra @ tvone, com

lãnh thổ Vương quốc Anh, Ireland, MEA, APAC

APAC - Châu á Thái Bình Dương

Ken Liu Giám đốc bán hàng APAC

+886 910820172 ken.liu@tvone.com

lãnh thổ Châu Á - Thái Bình Dương

Đá Seo Giám đốc bán hàng Hàn Quốc

+ 82-10-5143-1134 Rock.seo@tvone.com

lãnh thổ Hàn Quốc

Davy Dương Miền Nam Trung Quốc

+ 86-150-1353-6969 davy.yang@tvone.com

lãnh thổ Miền Nam Trung Quốc

Lục Lữ Bắc & Đông Trung Quốc

+ 86-135-8157-2146 luke.lu@tvone.com

lãnh thổ Bắc & Đông Trung Quốc

Nếu bạn quan tâm đến việc trở thành người bán lại, vui lòng liên hệ với đại diện bán hàng của bạn ở trên. Đối với các điều khoản tín dụng, vui lòng điền vào đơn đăng ký Ở đây.

Để yêu cầu thiết bị trình diễn ở Bắc Mỹ, vui lòng liên hệ với đại diện bán hàng của bạn để thảo luận về nhu cầu của bạn. Điều này mẫu thỏa thuận sẽ cần được hoàn thành và nộp cho văn phòng để xử lý.