fbpx
English English

Nhóm bán hàng tvONE

Truy cập trang Yêu cầu thông tin của chúng tôi để yêu cầu thông tin sản phẩm hoặc liên hệ với đại diện bán hàng của bạn bên dưới.

NCSA - Bắc, Trung, Nam Mỹ & Canada

Frank Brady Đông Bắc Hoa Kỳ

(215) 280-5279 Frank@hmassociates.net

lãnh thổ NY, NJ, PA, DE, MD, DC, WV

Tom Jurus Đông Bắc Hoa Kỳ

(617) 686-3015 tjurus@hmassociates.net

lãnh thổ TÔI, VT, NH, MA, RI, CT, Upstate NY

Sheldon Master Đông Bắc Hoa Kỳ

(609) 685-2205 smaster@hmassociates.net

lãnh thổ NY, NJ, PA, DE, MD, DC

Jonathan Begleiter Đông Nam Hoa Kỳ

(860) 318-6301 jonathan.begleiter@tvone.com

lãnh thổ AL. FL, GA, NC, SC, TN, VA

Chuck Rayman Trung tây Hoa Kỳ

(859) 582-7104 chuck.rayman@tvone.com

lãnh thổ IL, IN, KY, OH, MI, WI

Nick Frush Tây Nam & Trung tâm Hoa Kỳ

(405) 443-8447 nick.frush@tvone.com

lãnh thổ AZ, CO, IA, MN, MT, NE, ND, NV, SD, Nam CA, UT, WY

Scott Kehoe Trung tâm Hoa Kỳ

(940) 447-2719 scott.kehoe@tvone.com

lãnh thổ AR, KS, LA, MO, MS, NM, OK, TX

Rob Mighton Bán hàng nội bộ ở Canada và Bắc Mỹ

(513) 323-6512 rob.mighton@tvone.com

lãnh thổ Canada

EMEA - Châu Âu, Trung Đông, Châu Phi

Frithjof Becker Giám đốc kinh doanh EMEA

+ 49 (0) 4307810916 frithjof.becker@tvone.com

lãnh thổ Đức, Áo, Thụy Sĩ, Pháp, Tây Ban Nha, Bồ Đào Nha, Ý

Alan Greenfield Vương quốc Anh, Ireland, Benelux

+44 7841 828753 alan.greenfield@tvone.com

lãnh thổ Vương quốc Anh, Ireland, Benelux

Jon Hubery Scandinavia, Trung Đông, Châu Phi, Ấn Độ

+44 7730 764212 jon.hubery@tvone.com

lãnh thổ Scandinavia, Trung Đông, Châu Phi, Ấn Độ

Evzen Zomer Đông Âu

+420 605 289228 evzen.zomer@tvone.com

lãnh thổ Đông Âu, Thổ Nhĩ Kỳ, Nga

APAC - Châu á Thái Bình Dương

Ken Liu Giám đốc bán hàng APAC

+886 910820172 ken.liu@tvone.com

lãnh thổ Châu Á - Thái Bình Dương

Davy Yang Miền Nam Trung Quốc

+ 86-150-1353-6969 davy.yang@tvone.com

lãnh thổ Miền Nam Trung Quốc

Luke Lu Miền bắc Trung Quốc

+ 86-135-8157-2146 luke.lu@tvone.com

lãnh thổ Miền bắc Trung Quốc

Colin Guo Đông Trung Quốc

+86 15921077870 colin.guo@tvone.com

lãnh thổ Đông Trung Quốc

Nếu bạn muốn trở thành người bán lại, vui lòng liên hệ với đại diện bán hàng của bạn ở trên. Đối với các điều khoản tín dụng, vui lòng hoàn thành biểu mẫu này và nộp cho bộ phận tín dụng của chúng tôi.

Để yêu cầu thiết bị trình diễn ở Bắc Mỹ, vui lòng liên hệ với đại diện bán hàng của bạn để thảo luận về nhu cầu của bạn. Điều này mẫu thỏa thuận sẽ cần được hoàn thành và nộp cho văn phòng để xử lý.