fbpx
English English

KVM Sa paglipas ng IP

Mataas na pagganap ng KVM sa paglipas ng IP

Ang tunay na zero latency, nasusukat, solusyon sa 4K60. Nagbibigay ang Pathfinder ng isang zero latency, extension ng 4K KVM at paglipat ng solusyon. Palawakin ang mga mapagkukunan ng 4K at HD sa pamamagitan ng CAT o Fiber cable upang lumikha ng kakayahang umangkop, malawak na maabot ang KVM sa mga solusyon sa IP matrixing. Napakahusay na nasusukat, na may hanggang sa 3,000+ mataas na kalidad na mga endpoint sa isang solong system, ito ang perpektong solusyon para sa kontrol sa kritikal na misyon at pakikipagtulungan. Nag-aalok ang Pathfinder ng pag-set up ng plug at play na walang kinakailangang pagsasaayos ng mga endpoint, o anumang mga bayarin sa paglilisensya ng gumagamit.

  • Mga Paksa
  • Kakayahang magamit
  • tampok Mayaman
  • flexibility

LED 01

Direktang kumonekta point-to-point

Makaranas ng na-optimize na karanasan sa KVM sa paglipas ng IP na may mga resolusyon hanggang sa 4K60 4: 4: 4 at hanggang sa 20Km na may ganap na malinaw na pagkakakonekta sa USB 2.0.

LED 01

Direktang ikonekta ang dual-head

Ang aming built in DisplayPort MST (Multi-Stream Transport) splitter ay kumokonekta sa isang solong mapagkukunan ng DisplayPort kapag kailangan mong madaling mapalawak ang iyong mga pag-set up na multi-head display.

LED 01

Mas malalaking system

Ang aming mga end point ay maaaring isama sa isang malaking matrix system gamit ang isang karaniwang switch ng network. Ang kontrol sa paglipat ay madaling makamit gamit ang isang onscreen OSD menu.

LED 01

Hindi makatatakas

Pigilan ang hindi awtorisadong pag-access sa iyong data at matiyak ang paghihiwalay ng data kahit sa kabuuan ng pinakamalaking mga system na may mga lokal at remote na end point.

LED 01

Zero Latency

Makaranas ng walang lag ng mouse kahit ano sa anumang operating mode - garantisado iyon.

LED 01

Walang lisensya

Walang mga bayarin sa lisensya, hindi mahirap pamahalaan ang mga key o magastos ang control server.

LED 01

Pinalawak na Mga Desktop

Damhin ang kalayaan ng pinalawak na mga desktop sa isang solong cable na may transparent na USB 2.0 para sa mga display ng touch screen at peripheral.

LED 01

CrossClick

Piliin at kontrolin ang maraming mga PC gamit ang isang keyboard at mouse boosting efficiency at ergonomics lamang.

LED 01

WindowView

Tingnan at kontrolin ang hanggang sa apat na mapagkukunan ng PC ng isang solong 4K monitor na may zero latency. Maaari mo ring ihalo at itugma ang mga operating system gamit ang transparent USB 2.0.

LED 01

Paghaluin at Pagtugma

Paghaluin ang iyong 1080p at 4K PC's upang mapalaya ang iyong mga daloy ng trabaho sa mga solong silid, sa maraming mga palapag o kahit sa buong mga campus.

LED 01

Simpleng Pag-set up

Kinakailangan ang pagsasaayos ng zero system kung anuman ang laki ng iyong system. I-plug at i-play nang hanggang sa 3,000+ na end point - napakadali!

LED 01

Madaling ikonekta

Pamahalaan ang iyong system mula sa isang on-screen display, isang intuitive control application o third-party control.

Mga Produkto ng Filter

  • Lumipat sa layout ng grid
  • Swtich sa layout ng talahanayan
Kategorya: KVM Over IP
SKU: MG-KVM-532

Ang decoder ng DVI KVM na sumusuporta hanggang sa 1920x1200 sa 1GB.

Kategorya: KVM Over IP
SKU: MG-KVM-831

Ang DisplayPort 1.2 KVM encoder na sumusuporta hanggang sa 4096x2160 sa 10GB.

Kategorya: KVM Over IP
SKU: MG-KVM-832

Ang DisplayPort 1.2 KVM decoder na sumusuporta hanggang sa 4096x2160 sa 10GB.

Kategorya: KVM Over IP
SKU: MG-KVM-5CPR

RJ45 1G SFP para sa serye ng MG-KVM-53x (100m)

Kategorya: KVM Over IP
SKU: MG-KVM-5SM

Singlemode fiber SFP para sa serye ng MG-KVM-53x (20km)

Kategorya: KVM Over IP
SKU: MG-KVM-5MM

Multimode fiber SFP para sa serye ng MG-KVM-53x

Kategorya: KVM Over IP
SKU: MG-KVM-8CPR

RJ45 10G SFP para sa serye ng MG-KVM-83x (30m)

Kategorya: KVM Over IP
SKU: MG-KVM-8MM

Multimode fiber SFP para sa serye ng MG-KVM-83x

Kategorya: KVM Over IP
SKU: MG-KVM-8SM

Singlemode fiber SFP para sa serye ng MG-KVM-83x (10km)