fbpx
English English

Koponan sa Pagbebenta ng tvONE

Bisitahin ang aming pahina ng Kahilingan sa Impormasyon upang humiling ng impormasyon ng produkto o makipag-ugnay sa iyong kinatawan ng mga benta sa ibaba.

NCSA - Hilaga, Gitnang, Timog Amerika at Canada

Frank Brady US Northeast

(215) 280 5279- frank@hmassociates.net

Territory NY, NJ, PA, DE, MD, VA, DC, WV

Tom Jurus US Northeast

(617) 686 3015- tjurus@hmassociates.net

Territory AKO, VT, NH, MA, RI, CT, Upstate NY

Sheldon Master US Northeast

(609) 685 2205- smaster@hmassociates.net

Territory NY, NJ, PA, DE, MD, DC

Jonathan Begleiter US Timog Silangan

(860) 318 6301- jonathan.begleiter@tvone.com

Territory AL. FL, GA, NC, SC, TN, VA

Chuck Rayman US Midwest

(859) 582 7104- chuck.rayman@tvone.com

Territory IL, IN, KY, OH, MI, WI

Steve Sherk US Northwest at Canada

(971) 708 3988- steve.sherk@tvone.com

Territory AK, HI, ID, Northern CA, OR, WA, Canada

Nick Frush Timog Kanluran at Gitnang US

(405) 443 8447- nick.frush@tvone.com

Territory AZ, CO, IA, MN, MT, NE, ND, NV, SD, Southern CA, UT, WY

Scott Kehoe US South Central

(940) 447 2719- scott.kehoe@tvone.com

Territory AR, KS, LA, MO, MS, NM, OK, TX

EMEA - Europa, Gitnang Silangan, Africa

Frithjof Becker Direktor ng Pagbebenta ng EMEA

+ 49 (0) 4307810916 frithjof.becker@tvone.com

Territory Alemanya, Austria, Switzerland, France, Spain, Portugal, Italy

Alan Greenfield UK, Ireland, Benelux

+ 44 7841 828753 alan.greenfield@tvone.com

Territory UK, Ireland, Benelux

Jon Hubery Scandinavia, Gitnang Silangan, Africa, India

+ 44 7730 764212 jon.hubery@tvone.com

Territory Scandinavia, Gitnang Silangan, Africa, India

Evzen Zomer Silangang Europa

+ 420 605 289228 evzen.zomer@tvone.com

Territory Silangang Europa, Turkey, Russia

APAC - Asya-Pasipiko

Ken Liu APAC Sales Manager

+ 886 910820172 ken.liu@tvone.com

Territory Asia Pacific

Davy Yang Southern China

+ 86 150--1353 6969- davy.yang@tvone.com

Territory Southern China

Luke Lu Hilagang Tsina

+ 86 135--8157 2146- luke.lu@tvone.com

Territory Hilagang Tsina

Colin Guo Silangang Tsina

+ 86 15921077870 colin.guo@tvone.com

Territory Silangang Tsina

Kung interesado kang maging isang reseller, mangyaring makipag-ugnay sa iyong kinatawan ng mga benta sa itaas. Para sa mga tuntunin sa kredito mangyaring kumpletuhin ang form na ito at isumite sa aming kagawaran ng kredito.

Upang humiling ng mga kagamitan sa pagpapakita sa Hilagang Amerika, mangyaring makipag-ugnay sa iyong kinatawan ng mga benta upang talakayin ang iyong mga pangangailangan. Ito form ng kasunduan ay kailangang makumpleto at isumite sa tanggapan para sa pagproseso.