fbpx
English English

Koponan sa Pagbebenta ng tvONE

Bisitahin ang aming pahina ng Kahilingan sa Impormasyon upang humiling ng impormasyon ng produkto o makipag-ugnay sa iyong kinatawan ng mga benta sa ibaba.

NCSA - Hilaga, Gitnang, Timog Amerika at Canada

Paul Streffon Direktor sa Pagbebenta ng NCSA

(513) 323 6528- paul.streffon@tvone.com

Territory NCSA

Frank Brady US Northeast

(215) 280 5279- frank.brady@tvone.com

Territory NY, NJ, PA, DE, MD, WV, DC

Jonathan Begleiter US Timog Silangan

(860) 318 6301- jonathan.begleiter@tvone.com

Territory AL. FL, GA, NC, SC, TN, VA

Chuck Rayman US Midwest

(859) 582 7104- chuck.rayman@tvone.com

Territory IA, IL, IN, KY, MI, MN, ND, NE, OH, SD, WI

Nick Frush US West at Southwest

(405) 443 8447- nick.frush@tvone.com

Territory AK, AZ, CA, CO, HI, ID, MT, NV, O, UT, WA, WY

Scott Kehoe US South Central

(940) 447 2719- scott.kehoe@tvone.com

Territory AR, KS, LA, MO, MS, NM, OK, TX

Rob Mighton Canada at Hilagang Amerika sa Loob ng Pagbebenta

(513) 323 6512- rob.mighton@tvone.com

Territory AKO, VT, NH, MA, RI, CT, Canada

Lisa Mekmaysy Business Development Manager

(513) 323 6552- lisa.mekmaysy@tvone.com

Michael Thomas Sa loob ng Sales Associate

(513) 323 6607- michael.thomas@tvone.com

Brandon Jaehne Sa loob ng Sales Associate

(513) 323 6609- brandon.jaehne@tvone.com

EMEA - Europa, Gitnang Silangan, Africa

Frithjof Becker Direktor ng Pagbebenta ng EMEA

+ 49 (0) 4307810916 frithjof.becker@tvone.com

Territory Alemanya, Austria, Switzerland, France, Spain, Portugal, Italy

Alan Greenfield UK, Ireland, Benelux

+ 44 7841 828753 alan.greenfield@tvone.com

Territory UK, Ireland, Benelux

Jon Hubery Scandinavia, Gitnang Silangan, Africa, India

+ 44 7730 764212 jon.hubery@tvone.com

Territory Scandinavia, Gitnang Silangan, Africa, India

Evzen Zomer Silangang Europa

+ 420 605 289228 evzen.zomer@tvone.com

Territory Silangang Europa, Turkey, Russia

Olivier Foy Pransiya

+ 33 1 89 54 63 84 olivier.foy@tvone.com

Territory Pransiya

Tom Etra UK, Ireland, MEA, APAC

+ 44 203 301 4561 tom.etra@tvone,com

Territory UK, Ireland, MEA, APAC

APAC - Asya-Pasipiko

Ken Liu Tagapamahala ng Sales ng APAC

+ 886 910820172 ken.liu@tvone.com

Territory Asia Pacific

Rocky Seo Tagapamahala ng Sales sa Korea

+ 82 10--5143 1134- rocky.seo@tvone.com

Territory Korea

Davy Yang Southern China

+ 86 150--1353 6969- davy.yang@tvone.com

Territory Southern China

Luke Lu Hilagang Tsina

+ 86 135--8157 2146- luke.lu@tvone.com

Territory Hilagang Tsina

Colin Guo Silangang Tsina

+ 86 15921077870 colin.guo@tvone.com

Territory Silangang Tsina

Kung interesado kang maging reseller, mangyaring makipag-ugnayan sa iyong sales representative sa itaas. Para sa mga tuntunin ng kredito, mangyaring punan ang aplikasyon dito.

Upang humiling ng mga kagamitan sa pagpapakita sa Hilagang Amerika, mangyaring makipag-ugnay sa iyong kinatawan ng mga benta upang talakayin ang iyong mga pangangailangan. Ito form ng kasunduan ay kailangang makumpleto at isumite sa tanggapan para sa pagproseso.