fbpx
English English

ทีมขาย tvONE

ไปที่หน้าขอข้อมูลของเราเพื่อขอข้อมูลผลิตภัณฑ์หรือติดต่อตัวแทนขายของคุณด้านล่าง

NCSA - อเมริกาเหนือกลางอเมริกาใต้และแคนาดา

แฟรงค์เบรดี้ ภาคตะวันออกเฉียงเหนือของสหรัฐฯ

215-280-5279 frank@hmassociates.net

ดินแดน NY, NJ, PA, DE, MD, VA, DC, WV

ทอมจูรัส ภาคตะวันออกเฉียงเหนือของสหรัฐฯ

617-686-3015 tjurus@hmassociates.net

ดินแดน ME, VT, NH, MA, RI, CT, ตอนเหนือของรัฐนิวยอร์ก

เชลดอนมาสเตอร์ ภาคตะวันออกเฉียงเหนือของสหรัฐฯ

609-685-2205 smaster@hmassociates.net

ดินแดน NY, NJ, PA, DE, MD, DC

Jonathan Begleiter ตะวันออกเฉียงใต้ของสหรัฐฯ

860-318-6301 jonathan.begleiter@tvone.com

ดินแดน อัล. ฟลอริดา, GA, NC, SC, TN, VA

เชย Rayman มิดเวสต์ของสหรัฐฯ

859-582-7104 chuck.rayman@tvone.com

ดินแดน IL, ใน, KY, OH, MI, WI

สตีฟเชอร์ก ตะวันตกเฉียงเหนือของสหรัฐฯและแคนาดา

971-708-3988 steve.sherk@tvone.com

ดินแดน AK, HI, ID, Northern CA, OR, WA, Canada

Nick Frush ตะวันตกเฉียงใต้ของสหรัฐฯและภาคกลาง

405-443-8447 nick.frush@tvone.com

ดินแดน AZ, CO, IA, MN, MT, NE, ND, NV, SD, แคลิฟอร์เนียตอนใต้, UT, WY

Scott Kehoe ภาคกลางตอนใต้ของสหรัฐฯ

940-447-2719 scott.kehoe@tvone.com

ดินแดน AR, KS, LA, MO, MS, NM, OK, TX

Rob Mighton ขายภายใน

513-323-6512 rob.mighton@tvone.com

EMEA - ยุโรปตะวันออกกลางแอฟริกา

Frithjof Becker ผู้จัดการฝ่ายขาย EMEA

+ 49 (0) 4307810916 frithjof.becker@tvone.com

ดินแดน เยอรมนีออสเตรียสวิตเซอร์แลนด์ฝรั่งเศสสเปนโปรตุเกสอิตาลีตุรกีรัสเซียแอฟริกา

อลันกรีนฟิลด์ สหราชอาณาจักรไอร์แลนด์ BeNeLux

+ 44 7841 828753 alan.greenfield@tvone.com

ดินแดน สหราชอาณาจักรไอร์แลนด์ BeNeLux

จอนฮูเบอรี สแกนดิเนเวียตะวันออกกลางอินเดีย

+44 7730 76 42 12 jon.hubery@tvone.com

ดินแดน สแกนดิเนเวียตะวันออกกลางอินเดีย

Evzen Zomer ยุโรปตะวันออก

+ 420 605 289228 evzen.zomer@tvone.com

ดินแดน ยุโรปตะวันออก (ไม่รวมรัสเซีย)

ในภูมิภาคเอเชียแปซิฟิก - ในภูมิภาคเอเชียแปซิฟิก

เคนหลิว ผู้จัดการฝ่ายขาย APAC

+ 886 910820172 ken.liu@tvone.com

ดินแดน เอเชียแปซิฟิก

เดวี่หยาง ภาคใต้ของจีน

+ 86-150-1353 6969- davy.yang@tvone.com

ดินแดน ภาคใต้ของจีน

ลุคลู ภาคเหนือของจีน

+ 86-135-8157 2146- luke.lu@tvone.com

ดินแดน ภาคเหนือของจีน

Colin Guo จีนตะวันออก

+ 86 15921077870 colin.guo@tvone.com

ดินแดน จีนตะวันออก

หากคุณสนใจที่จะเป็นตัวแทนจำหน่ายโปรดติดต่อตัวแทนขายของคุณด้านบน สำหรับเงื่อนไขสินเชื่อกรุณา กรอกแบบฟอร์มนี้ และส่งไปยังแผนกสินเชื่อของเรา

หากต้องการขออุปกรณ์สาธิตในอเมริกาเหนือโปรดติดต่อตัวแทนขายของคุณเพื่อหารือเกี่ยวกับความต้องการของคุณ นี้ แบบฟอร์มข้อตกลง จะต้องเสร็จสมบูรณ์และส่งไปยังสำนักงานเพื่อดำเนินการ