fbpx
English English

söluteymi tvONE

Farðu á síðuna okkar um upplýsingabeiðni til að biðja um upplýsingar um vörur eða hafðu samband við sölufulltrúann þinn hér að neðan.

NCSA - Norður-, Mið-, Suður-Ameríka og Kanada

Paul Streffon Sölustjóri NCSA

(513) 323-6528 paul.streffon@tvone.com

Landsvæði NCSA

Frank Brady Bandaríkin norðaustur

(215) 280-5279 frank.brady@tvone.com

Landsvæði NY, NJ, PA, DE, MD, WV, DC

Jónatan Begleiter BNA suðaustur

(860) 318-6301 jonathan.begleiter@tvone.com

Landsvæði AL. FL, GA, NC, SC, TN, VA

Chuck Rayman Miðvesturríki Bandaríkjanna

(859) 582-7104 chuck.rayman@tvone.com

Landsvæði IA, IL, IN, KY, MI, MN, ND, NE, OH, SD, WI

Nick Frush Bandarísk vestur og suðvestur

(405) 443-8447 nick.frush@tvone.com

Landsvæði AK, AZ, CA, CO, HI, ID, MT, NV, OR, UT, WA, WY

Scott Kehoe Suður-Mið-Bandaríkin

(940) 447-2719 scott.kehoe@tvone.com

Landsvæði AR, KS, LA, MO, MS, NM, OK, TX

Rob Mighton Kanada og Norður Ameríku Innan sölu

(513) 323-6512 rob.mighton@tvone.com

Landsvæði ME, VT, NH, MA, RI, CT, Kanada

Lisa Mekmaysy Viðskiptaþróunarstjóri

(513) 323-6552 lisa.mekmaysy@tvone.com

Michael Tómas Innri söluaðili

(513) 323-6607 michael.thomas@tvone.com

Brandon Jaehne Innri söluaðili

(513) 323-6609 brandon.jaehne@tvone.com

EMEA - Evrópa, Miðausturlönd, Afríka

Frithjof Becker Sölustjóri EMEA

+ 49 (0) 4307810916 fritthjof.becker@tvone.com

Landsvæði Þýskaland, Austurríki, Sviss, Frakkland, Spánn, Portúgal, Ítalía

Alan Greenfield Bretland, Írland, Benelux

+ 44 7841 828753 alan.greenfield@tvone.com

Landsvæði Bretland, Írland, Benelux

Jón Hubery Skandinavía, Miðausturlönd, Afríka, Indland

+ 44 7730 764212 jon.hubery@tvone.com

Landsvæði Skandinavía, Miðausturlönd, Afríka, Indland

Evzen Zomer Austur-Evrópa

+ 420 605 289228 evzen.zomer@tvone.com

Landsvæði Austur-Evrópa, Tyrkland, Rússland

Olivier Foy Frakkland

+ 33 1 89 54 63 84 olivier.foy@tvone.com

Landsvæði Frakkland

Tom Etra Bretland, Írland, MEA, APAC

+ 44 203 301 4561 tom.etra@tvone,com

Landsvæði Bretland, Írland, MEA, APAC

APAC - Asíu Kyrrahaf

Ken Liu APAC sölustjóri

+ 886 910820172 ken.liu@tvone.com

Landsvæði asia Pacific

Rocky SEO Sölustjóri í Kóreu

+ 82-10-5143-1134 rocky.seo@tvone.com

Landsvæði Korea

Davy Yang Suður-Kína

+ 86-150-1353-6969 davy.yang@tvone.com

Landsvæði Suður-Kína

Lúkas Lu Norður-Kína

+ 86-135-8157-2146 luke.lu@tvone.com

Landsvæði Norður-Kína

Colin Guo Austur-Kína

+ 86 15921077870 colin.guo@tvone.com

Landsvæði Austur-Kína

Ef þú hefur áhuga á að gerast söluaðili, vinsamlegast hafðu samband við sölufulltrúa þinn hér að ofan. Fyrir lánskjör, vinsamlegast fylltu út umsóknina hér.

Til að biðja um sýnibúnað í Norður-Ameríku, vinsamlegast hafðu samband við sölufulltrúann þinn til að ræða þarfir þínar. Þetta samningsform þarf að klára og leggja fyrir skrifstofuna til afgreiðslu.