fbpx
English English

söluteymi tvONE

Farðu á síðuna okkar um upplýsingabeiðni til að biðja um upplýsingar um vörur eða hafðu samband við sölufulltrúann þinn hér að neðan.

NCSA - Norður-, Mið-, Suður-Ameríka og Kanada

Frank Brady Bandaríkin norðaustur

(215) 280-5279 frank@hmassociates.net

Landsvæði NY, NJ, PA, DE, MD, VA, DC, WV

Tom Jurus Bandaríkin norðaustur

(617) 686-3015 tjurus@hmassociates.net

Landsvæði ME, VT, NH, MA, RI, CT, Upstate NY

Sheldon meistari Bandaríkin norðaustur

(609) 685-2205 smaster@hmassociates.net

Landsvæði NY, NJ, PA, DE, MD, DC

Jonathan Begleiter BNA suðaustur

(860) 318-6301 jonathan.begleiter@tvone.com

Landsvæði AL. FL, GA, NC, SC, TN, VA

Chuck Rayman Miðvesturríki Bandaríkjanna

(859) 582-7104 chuck.rayman@tvone.com

Landsvæði IL, IN, KY, OH, MI, WI

Steve Sherk Bandaríkin norðvestur og Kanada

(971) 708-3988 steve.sherk@tvone.com

Landsvæði AK, HI, ID, Norður-CA, OR, WA, Kanada

Nick Frush Bandaríkin Suðvestur og Mið

(405) 443-8447 nick.frush@tvone.com

Landsvæði AZ, CO, IA, MN, MT, NE, ND, NV, SD, Suður-CA, UT, WY

Scott Kehoe Suður-Mið-Bandaríkin

(940) 447-2719 scott.kehoe@tvone.com

Landsvæði AR, KS, LA, MO, MS, NM, OK, TX

EMEA - Evrópa, Miðausturlönd, Afríka

Frithjof Becker Sölustjóri EMEA

+ 49 (0) 4307810916 frithjof.becker@tvone.com

Landsvæði Þýskaland, Austurríki, Sviss, Frakkland, Spánn, Portúgal, Ítalía, Tyrkland, Rússland, Afríka

Alan Greenfield Bretland, Írland, BeNeLux

+ 44 7841 828753 alan.greenfield@tvone.com

Landsvæði Bretland, Írland, BeNeLux

Jon Hubery Skandinavía, Miðausturlönd, Indland

+ 44 7730 76 42 12 jon.hubery@tvone.com

Landsvæði Skandinavía, Miðausturlönd, Indland

Evzen Zomer Austur-Evrópa

+ 420 605 289228 evzen.zomer@tvone.com

Landsvæði Austur-Evrópa (utan Rússland)

APAC - Asíu Kyrrahaf

Ken Liu APAC sölustjóri

+ 886 910820172 ken.liu@tvone.com

Landsvæði asia Pacific

Davy Yang Suður-Kína

+ 86-150-1353-6969 davy.yang@tvone.com

Landsvæði Suður-Kína

Luke Lu Norður-Kína

+ 86-135-8157-2146 luke.lu@tvone.com

Landsvæði Norður-Kína

Colin Guo Austur-Kína

+ 86 15921077870 colin.guo@tvone.com

Landsvæði Austur-Kína

Ef þú hefur áhuga á að gerast sölumaður skaltu hafa samband við sölufulltrúann hér að ofan. Fyrir lánskjör vinsamlegast fylltu út þetta eyðublað og skila til lánadeildar okkar.

Til að biðja um sýnibúnað í Norður-Ameríku, vinsamlegast hafðu samband við sölufulltrúann þinn til að ræða þarfir þínar. Þetta samningsform þarf að klára og leggja fyrir skrifstofuna til afgreiðslu.